12A5 Nguyễn Du
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12A5 Nguyễn Du

WELCOME TO OUR CLASS

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Lá thư tình đầu tiên của tớ nè T_T

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
TrầnHạoNam
Gà Trưởng
Gà Trưởng
TrầnHạoNam

Lá thư tình đầu tiên của tớ nè T_T Empty
Bài gửiTiêu đề: Lá thư tình đầu tiên của tớ nè T_T   Lá thư tình đầu tiên của tớ nè T_T Icon_minitimeMon 05 Nov 2007, 6:52 pm

My barbie !Anh xin loi , nhung anh khong the tiep' tu.c theo duoi em duoc nua . Anh yeu em , yeu nhu* say ... nhu*ng nguoc lai thi sao , em luon luon dung thai do lanh lung xa la , doi xu voi anh mot cach nhat nheo . Yeu em anh biet phai chiu dung , nhung luc anh buon mot minh vi cam nhan tu cach doi xu cua em . Anh khong muon noi ra vi noi ra ca hai deu khong vui roi con ngai. mat. nhau nua . Anh cu tu tao ap luc cho minh khi chiu dung nhung cach cu xu vung ve cua em khi ma hai dua dang coi nhau nhu nguoi yeu .Anh khong biet tinh cam em danh cho anh the nao , anh tu. hoi~ tu. hoi~ mai , kho^ng tra loi duoc va cu suy nghi lung tung . Chac co le em quen anh nhu the nay chi la quen cho vui , yeu thuc su thi anh nghi co le khong . Vi anh cam nhan duoc , anh biet khi nguoi ta yeu mot nguoi thi doi xu nhu the nao .Ai hieu cho anh nhung luc em choi game me say bo mac anh o ngoai ngoi rang hoc thuoc bai em thix de hat cho em nghe .Tuy la tinh tinh anh it noi nhung em co biet ko , anh so minh it noi qua thi se lam em ko thich , ko thich o gan anh nua .Anh vua phau thuat co hong khong lau , no chua hoi phuc , khi len con dau thi noi' na(ng rat' kho' nhung anh hok the im lang khi o ben canh. em duoc. Vi nhu the^' giua hai dua' se~ rat' la` buon` te~ .Nhung khi ngoi` trong lo*p' anh nho*' em , nho*' nhu*ng~ ca^u chuyen cuoi` cua em roi` anh ngoi^` cuoi*` khuc' khich' mot. minh` nhu* thang` dien^ vay^ , va` anh con` nho*' khi em dua*. vao` vai anh nua*~ cam thay cuc ki hanh phuc' .Biet bao du dinh cua anh dinh. danh` cho em . cho hai dua' minh` . Anh khong muon ke ra he^'t , nhung chung do du de thuyet fuc voi em rang anh na^ng niu va` quy' tron.g em nhu* the^' nao` roi` em nhi? .Anh yeu em ! yeu rat' het^' minh` , nghi~ toi*' em moi. lu'c .Do^n` het^' ta^m tri' mi`nh vao` tinh` cam~ nay` . Tinh` cam~ anh danh` cho em ngay` cang` nhieu^` nhu*ng em thi` ko dap lai bao nhie^u , hay co le~ vi` em kho^ng biet cach' the^~ hie^.n .Cai' ma` anh ca^n` thu*.c su*. la` mot^. nguoi` con gai' ye^u anh...Em da~ chon. anh lam` ba.n trai cua~ em , anh cam~ on* em rat nhieu` vi` anh tung*` duo*.c lam` ban. trai cua~ mot^. barbie rat^' de^~ thuo*ng . Nhu*ng co' le~ em chon. anh vi` anh la` chon. nguoi*` ye^u minh` , va` vi` em co' chut' cam? tinh` voi' anh nua*~ . Du` la` anh ye^u em that^. long nhung* anh ko chiu. dung*. duo*.c 1 tinh` cam~ nhu* the^' , no' nhu* tinh` ye^u don* phuo*ng mot^. phi'a . Em la` mot^. co^ be' ngoc^' , ngoc^' lam' , ngoc^" cu*.c ki`...Ko biet^' la` ngoc^' thuc*. su*. hay do cach' so^'ng cua? em tu` truoc*' toi' gio` vo^'n vo^ tinh`, kho^ng biet^' wan ta^m , dap' tra? tinh` cam? cho ai ., ko biet^' bo^.c lo^. , the^? hie^.n tinh` cam? cua minh .Kho^ng bie^'t cho di de duo*.c nha^.n lai. nhieu` ho*n ...Anh biet^' truoc*' se~ co' ngay` nay` , moi*' chi? sang' nay thoi^ . Nhu*ng anh kho^ng ngo*` no' lai. toi*' som*' nhu* va^y. Noi' ra nhung*~ loi` nay` a buon^` la(m' . Nhu*ng bie^'t sao gio*` , anh kho^ng the^? tie^p' tu.c chiu. dung. khi em van^~ cu*' nhu* the^' , vo^ tinh` ...va` xa la..Neu^' anh gap. honie cua? minh` la` anh se~ vui mu*ng` bay toi*' ngay ...Hi` noi dieu do ra con` co' nghia~ li' j` nua*~ .Tiec^' cho anh bao cong^ suc*' xay^ da(p' tinh` cam~ nay` voi' em tu*` luc' minh` quen nhau toi*' bay^ gio*` va^~n kho^ng khie^'n em rung do^.ng ..Thoi^ thi` em de^? anh ra di , o*~ be^n nhau kho^ng duo*.c tot^' dep. thi` tha` ko co' nhau ma` trong Iong` anh luc' nao` cung~ co' em . Vay^. di em nhe'
My love for u never change .
In my heart you are an angel .
Metal_maniac
Supper Gà
Supper Gà
Metal_maniac

Bài gửiTiêu đề: Re: Lá thư tình đầu tiên của tớ nè T_T   Lá thư tình đầu tiên của tớ nè T_T Icon_minitimeWed 28 Nov 2007, 6:02 pm

thư này của Nam viết hay đứa lào ? Lại còn phảu thuật nữa rabbit
https://a5nd.forumvi.com
TrầnHạoNam
Gà Trưởng
Gà Trưởng
TrầnHạoNam

Bài gửiTiêu đề: Re: Lá thư tình đầu tiên của tớ nè T_T   Lá thư tình đầu tiên của tớ nè T_T Icon_minitimeMon 03 Dec 2007, 6:56 pm

ặc nói thiệt á cha T_T tin hay hok tuy`
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lá thư tình đầu tiên của tớ nè T_T   Lá thư tình đầu tiên của tớ nè T_T Icon_minitime

Lá thư tình đầu tiên của tớ nè T_T
Trang 1 trong tổng số 1 trang