12A5 Nguyễn Du
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12A5 Nguyễn Du

WELCOME TO OUR CLASS

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gia vo anh nha'

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
traitaonho?

traitaonho?

Gia vo anh nha' Empty
Bài gửiTiêu đề: Gia vo anh nha'   Gia vo anh nha' Icon_minitimeThu 29 Nov 2007, 6:00 pm

Giả vờ bọn mình yêu nhau được ko anh " ? Thế thì

.em sẽ giả vờ đụng khẽ tay anh. Nhưng...anh phải giữ tay em lại co* , nhung la ...thật lòng đấy nhé ".

...Em sẽ làm như vô tình ngồi sát bên anh . Nhưng anh cứ ôm em --- phai .... giả vờ sợ mất em anh nhé.

Lên xe bus em làm như ... bùn ngủ. Biết em giả vờ rồi nhưng đừng nhích bờ vai khỏi mái đầu em .

Giả vờ mình yêu nhau anh nhé. Để em được ghen tuông, ghen tuông “hợp pháp” mấy phút thôi. Em sẽ hỏi về một người con gai nào nào đó, rằng ai cho anh như như thế? Giả vờ đi anh, và cái nhói đau trong em rất thật , rat that...

Anh cứ giả vờ đặt môi lên gò má em thôi nhá , cho hơi thở ấy khiến em bối rối biết bao nhiêu .

Giả vờ anh giơ cao lên một món quà, bắt em cố với! Để em thấy mình còn một cái gì cần hướng đến bằng tất cả niềm háo hức của đứa trẻ con .

Anh hãy giả vờ nói yêu em. Vì có ai đánh thuế một câu nói đâu anh? Và anh cũng chỉ định giả vờ là mình đang được yêu nhiều lắm...

Giả vờ níu kéo em khi em nói: Có lẽ đã tới lúc em đi! Nhưng anh phải hứa cái siết tay giả vờ của anh đủ mạnh... click to comment

Tất cả chỉ giả vờ thôi. Em thề rằng em sẽ không tin là thật... Nước mắt em rơi cũng đâu là thật. Tại con gì bay vào mắt em thôi...

Giả vờ mình yêu nhau anh nhé...anh sẽ cầm tay em ở chỗ đông nguoi`..Thật chặt anh nhé...ko phải vì sợ em lạc đâu mà là em muốn mọi nguoi` nhìn vào mà trầm trồ " 2 đứa nó đang yêu nhau đay'...."

giả vờ mình yêu nhau anh nhé...Những lời ngọt ngào, xưng hô: "em à", " anh à.." ...Rồi cuộc điên thoại hẹn hò tối thu 7...chỉ là em muốn như thế....

Giả vờ mình yêu nhau anh nhé...em sẽ viết những dòng : " em y êu anh" lên những miếng sticker đủ màu , len nhung trang giay , len nhung j em thic
Giả vờ mình yêu nhau anh nhé...Bờ vai anh là của em...em sẽ tựa vào đó...im lặng lắng nghe nỗi buồn...của cả em và anh...

giả vờ mình yêu nhau anh nhé....kéo nhẹ em vào lòng, vòng tay ấy...ôm em thật chặt anh nhé . Cứ giả vờ là anh sợ mất em đi...để em thay ấm áp, yên bình trong vòng tay ấy.... GIả vờ rằng anh quan tâm đến em đi...Nhắc em mặc ấm, quàng cho em chiếc khăn to sụ , cúi xuống thì thầm voi' anh : " Ngủ ngon em nhé.

>.< .....^.^......*.*.................

anh và em, mỗi nguoi` đều có nhung hạnh phúc của riêng mình, nhung sao lại cứ cất nó vào tận sâu thẳm trong tâm hồn, để rồi cứ đi kiếm tìm mãi tẫn nơi xa xôi.....
click to comment
TrầnHạoNam
Gà Trưởng
Gà Trưởng
TrầnHạoNam

Gia vo anh nha' Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gia vo anh nha'   Gia vo anh nha' Icon_minitimeMon 03 Dec 2007, 6:58 pm

cũng dc chứ nhỉ
WeFa
Gà con
Gà con
WeFa

Gia vo anh nha' Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gia vo anh nha'   Gia vo anh nha' Icon_minitimeTue 19 Feb 2008, 1:34 pm

Su tha^t di ....
du`ng nen n0j' gia~ v0` em nha'.... rabbit
n0j' sa0 nhieu`ngu*oi` tin lam' ...
chi bit' noj' tha^t thoy....
lol!
Sponsored content

Gia vo anh nha' Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gia vo anh nha'   Gia vo anh nha' Icon_minitime

Gia vo anh nha'
Trang 1 trong tổng số 1 trang