12A5 Nguyễn Du
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12A5 Nguyễn Du

WELCOME TO OUR CLASS

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cuộc dã ngoại ngày 20 -11 của lớp mình

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Metal_maniac
Supper Gà
Supper Gà
Metal_maniac

Cuộc dã ngoại ngày 20 -11 của lớp mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Cuộc dã ngoại ngày 20 -11 của lớp mình   Cuộc dã ngoại ngày 20 -11 của lớp mình Icon_minitimeMon 26 Nov 2007, 2:57 pm

Ngày 20 /11 chúng ta đã có 1 chuyến đi rất thú vị. Rất tiếc vẫn có 1 số ngươì vẫn không đi đc nên chỉ có 31 ngươì tham gia nhưng vẫn không kém phần vui nhộn.
Dự định cuả mình là thung lũng vàng nhưng do tiền vé khá mắc mình đi chuyển sang khu suôí vàng và đã có nhưng4 vụ việc cực kì hấp dẫn.
Đây là ảnh lớp mình chụp chung nhưng do vì 1 vài tai nạn trong khi chụp đã mất cái đầu của lớp phó và Choắt nên chúng ta sẽ có hình thức bù sau ? Smile
Bắt đầu tập trung từ lúc 1h nhưng như mọi người đã biết thì người Việt tụi mình khoái chơi giờ dây " chun " nên mãi đến 1h30 mới tạm đủ và lí do khác là trục trặc chuyện 3C , phải năn nỉ anh Ngọc dãy lưỡi mới có thể cho 10 chàng đi đc
Rất tiếc là chỉ có 31 người đi , 1 số do không đi đc còn 1 số là không muốn đi chung. Trong đó có ai thì Uyên nghĩ không cần phải liệt kê ra
Chúng ta khởi hành bằng 2 chiếc taxi chất 24 người còn lại là xe máy kém theo 1 số ít lương thực :
_1 chai 5 lít rượu đế ( cái này là phải kể đến trước tiên cheers )
_2 bịch bánh mì
_1 bịch trái cây
_1 vài gói mì ( mồi nhậu , nghe nghèo vãi )
_mấy trái chanh đề phòng ai xỉn Very Happy
Cảnh ăn ún vui nhộn , mạnh ai người này xực , cháp , ún , nói chung là đủ kiểu cả
( Vỉ lí do kĩ thuật ảnh sẽ đc post lên sớm nhất và bài viết sẽ đc típ tục ngay khi có thể )
https://a5nd.forumvi.com
WeFa
Gà con
Gà con
WeFa

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc dã ngoại ngày 20 -11 của lớp mình   Cuộc dã ngoại ngày 20 -11 của lớp mình Icon_minitimeTue 27 Nov 2007, 12:21 pm

Kha' thu' vi ... Nhung coa' 1 so^' truc trac ... Lan` sau lop' chung' ta se~ rut' kinh nghiem hen.... affraid
Pac' admin post nhieu` hinh` len hen....
Post may' cai' hinh` da' banh len nua~ hen..... lol!
choat
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: ong choat   Cuộc dã ngoại ngày 20 -11 của lớp mình Icon_minitimeWed 28 Nov 2007, 12:57 am

NAM oi! DANH yeu NAM nhiu lam
I love you I love you I love you I love you I love you
TrầnHạoNam
Gà Trưởng
Gà Trưởng
TrầnHạoNam

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc dã ngoại ngày 20 -11 của lớp mình   Cuộc dã ngoại ngày 20 -11 của lớp mình Icon_minitimeMon 03 Dec 2007, 6:51 pm

sặc tha con ông oi lol! lol! lol!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc dã ngoại ngày 20 -11 của lớp mình   Cuộc dã ngoại ngày 20 -11 của lớp mình Icon_minitime

Cuộc dã ngoại ngày 20 -11 của lớp mình
Trang 1 trong tổng số 1 trang